Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 55 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Phần xây dựng Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Hà Huy Tập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 15:09
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp đường quy hoạch 12m từ đường Lê Ngọc Hân đến cầu qua mương Trén, khối Xuân Bình, phường Vinh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG LONG
27/08/2026 16:21
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Phần xây dựng và bảo đảm an toàn giao thông thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp đường Phan Tất Thông (đoạn còn lại) và tuyến ngõ 46 đường Mai Hắc Đế (phía sau Trường Tiểu học Hà Huy Tập 1), phường Vinh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG LONG
27/08/2026 14:50
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng thuộc dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà học một số trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH 268
25/08/2026 13:53
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng thuộc dự án: Đầu tư xây dựng các cầu dân sinh trên địa bàn phường Vinh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 389
25/08/2026 11:44
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 07: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính dự án: Hạ tầng khu quy hoạch đất ở dân cư xóm Xuân Hoa, xã Nghi Đức, thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA THÀNH VINH
24/08/2026 13:55
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục: Di dời hệ thống điện chiếu sáng và tín hiệu giao thông phục vụ GPMB dự án: Cải tạo, nâng cấp đường Trần Văn Quang (từ QL46 đến ranh giới QH sân bay Vinh), xã Nghi Ân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI BẢO
24/08/2026 07:57
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính dự án: Hạ tầng khu quy hoạch chia lô đất ở dân cư (để đấu giá và tái định cư) tại xóm Xuân Hương, xã Nghi Đức, thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA THÀNH VINH
22/08/2026 14:10
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01: Đo đạc bổ sung bản đồ địa chính phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án đường Lý Tự Trọng kéo dài (đoạn từ đường Trương Văn Lĩnh đến đường Quy hoạch 24m), thành phố Vinh (đoạn qua phường Vinh Phú).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHẢO SÁT VÀ XÂY DỰNG LÂM HẢI
22/08/2026 12:00
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Vinh Phú
22/08/2026 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VINH PHÚ có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dễ thực hiện sự hào phòng nhất khi số lượng nhỏ. Ta dễ cho đi mười xu khi ta có một đô; sẽ khó khăn hơn chút để cho đi một trăm ngàn khi ta có một triệu. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.