Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.008.851.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.950.237.904 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.008.851.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.950.237.904 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư Xây dựng Việt Á
17/10/2019 10:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
15/10/2019 14:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒA BÌNH XANH
08/10/2019 16:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2019 08:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2019 08:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 14 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Nhà máy chỉ khâu, Ngõ 364 Minh Khai) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 5 gói thầu.
10/09/2019 11:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 18 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Hẻm 18 ngách 34/232 phố Vĩnh Tuy) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
10/09/2019 11:02
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 18 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Hẻm 18 ngách 34/232 phố Vĩnh Tuy).
10/09/2019 07:00
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 14 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Nhà máy chỉ khâu, Ngõ 364 Minh Khai).
10/09/2019 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 22 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, phường Vĩnh Tuy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
20/08/2019 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư Xây dựng Việt Á
17/10/2019 10:09
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
15/10/2019 14:20
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒA BÌNH XANH
08/10/2019 16:10
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2019 09:06
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2019 08:40
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2019 08:55
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 14 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Nhà máy chỉ khâu, Ngõ 364 Minh Khai) với 5 gói thầu.
10/09/2019 11:11
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 18 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Hẻm 18 ngách 34/232 phố Vĩnh Tuy) với 4 gói thầu.
10/09/2019 11:02
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 22 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
20/08/2019 16:08
Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị công trình (không bao gồm thiết bị thực hiện hình thức mua sắm tập trung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT HẢI ÂU
28/01/2019 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư Xây dựng Việt Á
17/10/2019 10:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
15/10/2019 14:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒA BÌNH XANH
08/10/2019 16:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị (không thuộc danh mục mua sắm tập trung công) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2019 08:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2019 08:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 14 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Nhà máy chỉ khâu, Ngõ 364 Minh Khai) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 5 gói thầu.
10/09/2019 11:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 18 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Hẻm 18 ngách 34/232 phố Vĩnh Tuy) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
10/09/2019 11:02
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 18 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Hẻm 18 ngách 34/232 phố Vĩnh Tuy).
10/09/2019 07:00
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 14 kết hợp nhà vệ sinh công cộng và nhà kho, phường Vĩnh Tuy (Nhà máy chỉ khâu, Ngõ 364 Minh Khai).
10/09/2019 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 22 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, phường Vĩnh Tuy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
20/08/2019 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Vĩnh Tuy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giá trị của người khác là ở họ có điều gì đó độc nhất vô nhị. "
Zygmunt Bauman
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.