Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,95%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.254.684.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.088.391.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,95%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.254.684.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.088.391.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Võ Cường như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị nâng cao quy trình xử lý công việc, hỗ trợ các cuộc họp không giấy của UBND phường Võ Cường năm 2026 với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:41
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÂM
04/05/2026 18:56
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TRẦN GIA
04/05/2026 10:40
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 17:11
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 14:13
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 13:57
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT-Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
07/04/2026 09:51
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT-Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
06/04/2026 21:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường.
06/04/2026 21:21
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT - Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
06/04/2026 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ KỸ THUẬT PCCC ĐỨC THẮNG
23/04/2025 11:49
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ PHONG
13/04/2025 23:15
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM KINH
11/04/2025 12:41
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG BẮC CƯỜNG –(TNHH)
11/04/2025 11:21
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG BẮC CƯỜNG –(TNHH), CÔNG TY DŨNG QUYẾT - (TNHH)
11/04/2025 11:20
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 08:13
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 08:02
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 08:02
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ PHONG
05/04/2025 20:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị nâng cao quy trình xử lý công việc, hỗ trợ các cuộc họp không giấy của UBND phường Võ Cường năm 2026 với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:41
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÂM
04/05/2026 18:56
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TRẦN GIA
04/05/2026 10:40
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 17:11
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 14:13
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 13:57
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT-Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
07/04/2026 09:51
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT-Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
06/04/2026 21:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng nhà văn hóa tổ dân phố Châm Khê, phường Võ Cường.
06/04/2026 21:21
Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đăng tải KHLCNT KHLCNT - Mở rộng nhà văn hóa và khu thể dục thể thao tổ dân phố Ngô Khê, phường Võ Cường với 6 gói thầu.
06/04/2026 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Võ Cường có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hầu hết mọi người chết trước khi thực sự được sinh thành. Sự sáng tạo có nghĩa là được sinh thành trước khi chết. "
Erich Fromm