Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.632.473.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.520.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.632.473.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.520.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 07.TVĐT: Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
10/06/2025 14:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Di dời đường điện Trung thế, hạ thế và chiếu sáng phục vụ GPMB Dự án Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh kéo dài về phía đông, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với 4 gói thầu.
10/06/2025 14:31
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời đường điện trung thế, hạ thế và chiếu sáng phục vụ GPMB dự án: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh kéo dài về phía Đông, tỉnh Hà Tĩnh..
10/06/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ CAO AN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan Hội đồng nhân dân - Uỷ ban nhân dân thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
26/05/2025 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ CAO AN THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan Hội đồng nhân dân - Uỷ ban nhân dân thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 17:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT dự án Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan HĐND - UBND thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với 3 gói thầu.
08/05/2025 09:55
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan HĐND-UBND thành phố Hà Tĩnh.
08/05/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 07.TVĐT: Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
10/06/2025 14:33
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT dự án Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan HĐND - UBND thành phố với 3 gói thầu.
08/05/2025 09:55
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hà Tĩnh
16/04/2025 08:12
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Nhất An Phú
16/04/2025 08:12
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Nghệ Tĩnh
16/04/2025 08:12
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MINH NHẬT
16/04/2025 08:12
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MINH NHẬT
16/04/2025 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 07.TVĐT: Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
10/06/2025 14:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Di dời đường điện Trung thế, hạ thế và chiếu sáng phục vụ GPMB Dự án Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh kéo dài về phía đông, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với 4 gói thầu.
10/06/2025 14:31
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời đường điện trung thế, hạ thế và chiếu sáng phục vụ GPMB dự án: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh kéo dài về phía Đông, tỉnh Hà Tĩnh..
10/06/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ CAO AN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan Hội đồng nhân dân - Uỷ ban nhân dân thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
26/05/2025 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ CAO AN THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan Hội đồng nhân dân - Uỷ ban nhân dân thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 17:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT dự án Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan HĐND - UBND thành phố của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH với 3 gói thầu.
08/05/2025 09:55
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý và số hóa tài liệu cơ quan HĐND-UBND thành phố Hà Tĩnh.
08/05/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐG: Đấu giá tài sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH.
16/04/2025 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ TĨNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chỉ có một cách để tránh bị phê bình: không làm gì cả, không nói gì cả, và không trở thành gì cả. "
Aristotle
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".