Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.026.876.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.991.459.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.026.876.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.991.459.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm):Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ANH THƯ CM
01/06/2025 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm):Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu :Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU
14/05/2025 13:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu:Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
14/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
14/05/2025 08:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI GIA ĐẠT
06/12/2024 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) Nâng cấp, mở rộng lộ hẻm khu tập thể khóm 2 (phía
sau công ty Tân Thành),thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN TƯỜNG
10/11/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA HIỆP
10/11/2024 14:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống chiếu sáng lộ Lô II khóm 7 (đường trần Văn Thời đến cổng chào khóm 7), thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
05/11/2024 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu :Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU
14/05/2025 13:25
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu:Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
14/05/2025 10:14
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
14/05/2025 08:09
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống chiếu sáng lộ Lô II khóm 7 (đường trần Văn Thời đến cổng chào khóm 7), thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
05/11/2024 15:46
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông bờ Tây Lô 2, thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
05/09/2024 09:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm)Công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông kênh Xáng Lộ xe đến sông Cái Đôi Vàm và Xây dựng mới tuyến lộ Kênh Cùng – Cựa Gà, thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN TƯỜNG
27/08/2024 14:26
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng lộ hẻm khu tập thể khóm 2 (phía sau công ty Tân Thành),thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
12/08/2024 09:40
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm)Công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông kênh Xáng Lộ xe đến sông Cái Đôi Vàm và Xây dựng mới tuyến lộ Kênh Cùng – Cựa Gà, thị trấn Cái Đôi Vàm với 3 nhà thầu tham gia.
10/08/2024 14:16
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm)Công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông kênh Xáng Lộ xe đến sông Cái Đôi Vàm và Xây dựng mới tuyến lộ Kênh Cùng – Cựa Gà, thị trấn Cái Đôi Vàm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 15:39
Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm)Xây dựng mới tuyến lộ bê tông Cái Đôi Nhỏ đến đường nhựa Phan Ngọc Hiển, thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ANH THƯ CM
29/07/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm):Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ANH THƯ CM
01/06/2025 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm):Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu :Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU
14/05/2025 13:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu:Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương
thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
14/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ bê tông và hệ thống mương thoát nước Khu chữ U, thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
14/05/2025 08:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI GIA ĐẠT
06/12/2024 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) Nâng cấp, mở rộng lộ hẻm khu tập thể khóm 2 (phía
sau công ty Tân Thành),thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN TƯỜNG
10/11/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí không xác định khối lượng từ thiết kế và nhà tạm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA HIỆP
10/11/2024 14:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống chiếu sáng lộ Lô II khóm 7 (đường trần Văn Thời đến cổng chào khóm 7), thị trấn Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm với 4 gói thầu.
05/11/2024 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cái Đôi Vàm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy đặt ra chuẩn mực! Đừng kỳ vọng người khác cho bạn tình yêu thương, sự chấp nhận, sự tận tâm và tôn trọng khi bạn thậm chí chẳng cho mình những thứ đó. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".