Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.022.129.186 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.022.124.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.022.129.186 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.022.124.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NGUYỄN KHANG NGUYÊN
24/08/2024 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/08/2024 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI GIA THIỆU
24/08/2024 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan với 4 gói thầu.
24/08/2024 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
07/08/2024 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NGUYỄN KHANG NGUYÊN
24/08/2024 09:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/08/2024 09:40
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI GIA THIỆU
24/08/2024 09:39
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2) với 4 gói thầu.
24/08/2024 09:36
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:53
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:51
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
07/08/2024 17:49
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:46
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NGUYỄN KHANG NGUYÊN
24/08/2024 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/08/2024 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI GIA THIỆU
24/08/2024 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đanl Cầu Rẩy, khóm 6, thị trấn Cầu Quan (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan với 4 gói thầu.
24/08/2024 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
07/08/2024 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
07/08/2024 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HỒNG PHÚC TV
07/08/2024 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Cầu Quan có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời thực ra không hề phức tạp, không có thứ gì không thể tan vỡ. Hôn nhân hết sức mong manh, chỉ khẽ đụng nhẹ một cái, sẽ vỡ tan. "
Lâm Địch Nhi