Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.357.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.335.406.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.357.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.335.406.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cặp bò mẹ, con của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Mô Pả
13/12/2024 09:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Mua giống cặp bò mẹ, con của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải KHLCNT Trồng cỏ và nuôi bò sinh sản năm 2024 của cộng đồng Khối 1, thị trấn Đăk Tô (nguồn vốn Tiểu dự án 1, Dự án 3, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn thị trấn Đăk Tô) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với 1 gói thầu.
14/11/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC TIẾN
15/10/2024 22:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG HẢI
29/09/2024 14:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, nâng cấp chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với 4 gói thầu.
15/09/2024 11:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen).
15/09/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư).
15/09/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/09/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố kết quả gói thầu Mua giống cặp bò mẹ, con.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Mô Pả
13/12/2024 09:00
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố KQMT gói thầu Mua giống cặp bò mẹ, con với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 09:56
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đăng tải TBMT Mua giống cặp bò mẹ, con theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:10
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TÌNH CƯỜNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC TIẾN
15/10/2024 22:12
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 09:38
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG HẢI
29/09/2024 14:43
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 09:33
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, nâng cấp chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) với 4 gói thầu.
15/09/2024 11:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô công bố KQMT gói thầu Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
14/09/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cặp bò mẹ, con của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Mô Pả
13/12/2024 09:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Mua giống cặp bò mẹ, con của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải KHLCNT Trồng cỏ và nuôi bò sinh sản năm 2024 của cộng đồng Khối 1, thị trấn Đăk Tô (nguồn vốn Tiểu dự án 1, Dự án 3, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn thị trấn Đăk Tô) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với 1 gói thầu.
14/11/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC TIẾN
15/10/2024 22:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG HẢI
29/09/2024 14:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) (đã bao gồm chi phí thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, nâng cấp chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với 4 gói thầu.
15/09/2024 11:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Hùng Vương (đoạn từ Bưu điện đến cống Hồ Sen).
15/09/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư).
15/09/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang vỉa hè đường Chiến Thắng (đoạn từ đường Hùng Vương đến hết khu dân cư) (đã bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường và chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/09/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Đăk Tô có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đếm những gì bạn đã mất, hãy quý trọng những gì bạn đang có và lên kế hoạch cho những gì sẽ đạt được bởi quá khứ không bao giờ trở lại, nhưng tương lai có thể bù đắp cho mất mát. "
Khuyết Danh