Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 112 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.647.403.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.559.361.338 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.647.403.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.559.361.338 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền như sau:
- Là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp loa tuyên truyền lưu động cho đài truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị âm thanh cho Trung tâm học tập cộng đồng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
11/06/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp thiết bị âm thanh để tăng cường cơ sở vật chất Trung tâm HTCĐ, trang thiết bị truyền thanh năm 2025 bằng nguồn ngân sách bổ sung có mục tiêu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền với 2 gói thầu.
11/06/2025 10:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÚC
11/06/2025 10:12
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG HOÀNG ANH
11/06/2025 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường Mầm non Diêm Điền, Thuỵ Lương, Thuỵ Hà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
10/06/2025 15:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
29/05/2025 10:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
29/05/2025 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp loa tuyên truyền lưu động cho đài truyền thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:13
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị âm thanh cho Trung tâm học tập cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:07
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÍN
11/06/2025 14:33
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÚC
11/06/2025 10:12
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG HOÀNG ANH
11/06/2025 09:51
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường Mầm non Diêm Điền, Thuỵ Lương, Thuỵ Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
10/06/2025 15:19
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/06/2025 09:13
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:16
Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
29/05/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp loa tuyên truyền lưu động cho đài truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị âm thanh cho Trung tâm học tập cộng đồng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
13/06/2025 17:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
11/06/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp thiết bị âm thanh để tăng cường cơ sở vật chất Trung tâm HTCĐ, trang thiết bị truyền thanh năm 2025 bằng nguồn ngân sách bổ sung có mục tiêu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền với 2 gói thầu.
11/06/2025 10:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÚC
11/06/2025 10:12
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG HOÀNG ANH
11/06/2025 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường Mầm non Diêm Điền, Thuỵ Lương, Thuỵ Hà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
10/06/2025 15:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
29/05/2025 10:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
29/05/2025 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 189 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền đã đăng tải 122 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 112 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Diêm Điền có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đôi khi bạn không nhận ra ưu điểm của mình cho tới khi bạn đối mặt với điểm yếu lớn nhất của mình. "
Susan Gale
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.