Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.613.032.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.558.075.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.613.032.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.558.075.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán như sau:
- Là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Thiết lập hệ thống mạng nội bộ đường truyển Trung tâm Hành chính công xã Định Quán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:48
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thiết lập hệ thống mạng nội bộ đường truyển Trung tâm Hành chính công xã Định Quán.
26/06/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn): Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
18/03/2025 15:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn): Thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG
18/03/2025 15:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ QUÝ
18/03/2025 15:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (tư vấn): Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
18/03/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04(tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC
18/03/2025 15:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
18/03/2025 15:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (phi tư vấn): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO ĐỒNG NAI
14/03/2025 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH UY HT
13/03/2025 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Thiết lập hệ thống mạng nội bộ đường truyển Trung tâm Hành chính công xã Định Quán với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:48
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn): Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
18/03/2025 15:51
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn): Thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG
18/03/2025 15:47
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ QUÝ
18/03/2025 15:40
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (tư vấn): Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
18/03/2025 15:37
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04(tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC
18/03/2025 15:22
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ KHANG NL01
18/03/2025 15:10
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (phi tư vấn): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO ĐỒNG NAI
14/03/2025 14:16
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÚ T.P
06/03/2025 15:49
Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Đồng Nai
06/03/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Thiết lập hệ thống mạng nội bộ đường truyển Trung tâm Hành chính công xã Định Quán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:48
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thiết lập hệ thống mạng nội bộ đường truyển Trung tâm Hành chính công xã Định Quán.
26/06/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn): Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
18/03/2025 15:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn): Thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG
18/03/2025 15:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ QUÝ
18/03/2025 15:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (tư vấn): Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
18/03/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04(tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC
18/03/2025 15:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
18/03/2025 15:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (phi tư vấn): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO ĐỒNG NAI
14/03/2025 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH UY HT
13/03/2025 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Thị trấn Định Quán có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bỏ cuộc! Hãy kết giao với những người giàu nghị lực và có kỷ luật. Hãy giao du với những người có cao vọng và luôn sống tích cực. "
Earvin Johnson