Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.773.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.773.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Ea T’ling của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu con giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
11/12/2024 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu con giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 22:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
22/11/2024 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/11/2024 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 1, tổ dân phố 2 thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1- Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải TBMT Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải TBMT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Ea T’ling với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
22/11/2024 15:49
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/11/2024 15:47
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 1, tổ dân phố 2 thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1- Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:44
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố kết quả gói thầu Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:24
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố kết quả gói thầu Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:08
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố KQMT gói thầu Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 14:51
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing công bố KQMT gói thầu Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 14:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đăng tải TBMT Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:52
Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đăng tải TBMT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 thị trấn Ea T’ling của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu con giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
11/12/2024 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu con giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 22:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
22/11/2024 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/11/2024 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 1, tổ dân phố 2 thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1- Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải kết quả gói thầu Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
29/12/2023 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải TBMT Chăn nuôi bò cái sinh sản tại Bon U1, Bon U2, Bon U3, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải TBMT Nuôi bò cái sinh sản tại Tổ dân phố 2, thị trấn Ea T’ling, huyện Cư Jút thuộc Tiểu dự án 1-Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ea TLing có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lịch sử là bằng chứng của thời đại, là ngọn lửa của chân lý, là sinh mệnh của kí ức, là thầy giáo của cuộc sống và là sứ giả của cổ nhân. "
Cicero (La Mã)