Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 81 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 81 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 89,19%, Tư vấn 10,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 196.648.232.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.031.967.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 89,19%, Tư vấn 10,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 196.648.232.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.031.967.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY VŨ XUÂN - (TNHH)
26/06/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
25/06/2025 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 23:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 22:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
13/06/2025 01:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
13/06/2025 01:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY VŨ XUÂN - (TNHH)
26/06/2025 16:08
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
25/06/2025 11:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:11
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2025 08:08
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:23
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 23:18
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:09
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 22:58
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:23
Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY VŨ XUÂN - (TNHH)
26/06/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
25/06/2025 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 23:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
17/06/2025 23:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HƯNG PHÁT
17/06/2025 22:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
13/06/2025 01:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
13/06/2025 01:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 144 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải 37 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình có quan hệ với 51 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Gia Bình có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng nhiệt huyết là que diêm thắp lên ánh sáng của ngọn nến thành tựu. "
William Arthur Ward