Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.207.396.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.159.330.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.207.396.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.159.330.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHIẾU SÁNG VIỆT NAM
27/06/2025 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÚ
23/06/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 10:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 5) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê với 6 gói thầu.
30/05/2025 15:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 5).
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUANG THANH HÀ NAM
21/05/2025 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
07/05/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
28/04/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÚ
23/06/2025 15:35
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 10:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 10:58
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 5) với 6 gói thầu.
30/05/2025 15:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:06
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
07/05/2025 14:04
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:00
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông (đoạn từ nghĩa trang Thổ đến tiểu khu Châu Giang) và kiên cố hóa kênh chính tưới phía Tây (đoạn từ đường Phạm Ngũ Lão đến nghĩa trang Lâm Sơn), thị trấn Kiện Khê với 5 gói thầu.
18/04/2025 16:31
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu bước chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông (đoạn từ nghĩa trang Thổ đến tiểu khu Châu Giang) và kiên cố hóa kênh chính tưới phía Tây (đoạn từ đường Phạm Ngũ Lão đến nghĩa trang Lâm Sơn), thị trấn Kiện Khê với 3 gói thầu.
18/04/2025 16:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 2) với 6 gói thầu.
15/04/2025 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHIẾU SÁNG VIỆT NAM
27/06/2025 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÚ
23/06/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 10:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 5) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê với 6 gói thầu.
30/05/2025 15:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông trên địa bàn thị trấn Kiện Khê, huyện Thanh Liêm (giai đoạn 5).
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUANG THANH HÀ NAM
21/05/2025 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
07/05/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
07/05/2025 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
28/04/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Kiện Khê có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc hành trình của bạn bắt đầu với lựa chọn đứng dậy, bước ra ngoài, và sống hết mình. "
Oprah Winfrey