Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.798.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.675.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.798.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.675.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình :Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
05/03/2025 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
28/02/2025 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tài Lợi
28/02/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 : Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
14/02/2025 21:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQ LCNT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY BẮC
14/02/2025 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn với 5 gói thầu.
14/02/2025 21:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
14/02/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐTXD D&A
14/02/2025 18:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀ NGHĨA
13/01/2025 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình :Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
05/03/2025 17:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
28/02/2025 17:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tài Lợi
28/02/2025 16:56
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn với 1 nhà thầu tham gia.
27/02/2025 10:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 15:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 : Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
14/02/2025 21:37
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQ LCNT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY BẮC
14/02/2025 21:34
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn với 5 gói thầu.
14/02/2025 21:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐTXD D&A
14/02/2025 18:15
Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀ NGHĨA
13/01/2025 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình :Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
05/03/2025 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
28/02/2025 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tài Lợi
28/02/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 : Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
14/02/2025 21:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQ LCNT:Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY BẮC
14/02/2025 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình: Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn với 5 gói thầu.
14/02/2025 21:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Khu văn hóa cộng đồng khối Tân Hòa, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn.
14/02/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐTXD D&A
14/02/2025 18:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀ NGHĨA
13/01/2025 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Nghĩa Đàn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự khác biệt giữa bất khả thi và khả thi nằm ở sự quyết tâm của con người. "
Tommy Lasorda