Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.612.656.052 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.573.182.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.612.656.052 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.573.182.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
31/12/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
31/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUỲNH LÂM
23/12/2024 21:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUỲNH LÂM
23/12/2024 21:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:17
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:17
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:57
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ BIM XÂY DỰNG
14/12/2024 11:09
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ BIM XÂY DỰNG
14/12/2024 11:09
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ BIM XÂY DỰNG
14/12/2024 11:09
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NGUYÊN HOÀNG
14/12/2024 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
31/12/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
31/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
31/12/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUỲNH LÂM
23/12/2024 21:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
23/12/2024 21:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Chi phí đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUỲNH LÂM
23/12/2024 21:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN NHÀ BÈ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những khoảnh khắc trong cuộc đời bạn nhớ người ấy thật nhiều, đến nỗi bạn chỉ muốn nhấc nàng ra khỏi giấc mơ và ôm chặc lấy nàng. "
Khuyết Danh