Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.909.908.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.874.874.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.909.908.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.874.874.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường nội đồng Tộc Ngôn, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng Nà Ngườm Cốc Mặt, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 16:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng Tộc Ngôn, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bia tưởng niệm 105 - Ngườm Pài Đeng, xóm Quốc Phong, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 15:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng Nà Ngườm Cốc Mặt, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà bia tưởng niệm 105 - Ngườm Pài Đeng, xóm Quốc Phong, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH NHƯ CƯƠNG
11/04/2025 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 1 gói thầu.
02/04/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Văn Dương
27/03/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đăng tải KHLCNT Đường nội đồng Tộc Ngôn, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng Nà Ngườm Cốc Mặt, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
12/05/2025 16:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bia tưởng niệm 105 - Ngườm Pài Đeng, xóm Quốc Phong, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
12/05/2025 15:45
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH NHƯ CƯƠNG
11/04/2025 15:11
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng với 1 gói thầu.
02/04/2025 12:12
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Văn Dương
27/03/2025 17:10
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:45
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Quân Cao Bằng
25/10/2024 17:24
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/10/2024 17:17
Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
25/10/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường nội đồng Tộc Ngôn, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng Nà Ngườm Cốc Mặt, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 16:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng Tộc Ngôn, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bia tưởng niệm 105 - Ngườm Pài Đeng, xóm Quốc Phong, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 3 gói thầu.
12/05/2025 15:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng Nà Ngườm Cốc Mặt, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà bia tưởng niệm 105 - Ngườm Pài Đeng, xóm Quốc Phong, thị trấn Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng.
12/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH NHƯ CƯƠNG
11/04/2025 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật tư thay thế hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 1 gói thầu.
02/04/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Văn Dương
27/03/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Quảng Uyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ý chí là một kỹ năng. "
Jillian Michaels
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".