Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.019.016.908 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.014.298.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.019.016.908 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.014.298.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/06/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cặp Đại hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VPP - MÁY TÍNH ĐỒ CHƠI MẦM NON NGUYỄN THỊ THẾ LINH
14/02/2025 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Cặp Đại hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
14/02/2025 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
14/10/2024 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1.
03/10/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯỚC TẤN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
19/08/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:01
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/06/2025 14:48
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:40
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp Cặp Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VPP - MÁY TÍNH ĐỒ CHƠI MẦM NON NGUYỄN THỊ THẾ LINH
14/02/2025 15:53
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đăng tải KHLCNT Cung cấp Cặp Đại hội với 1 gói thầu.
14/02/2025 15:22
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
14/10/2024 10:47
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1 với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:07
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP HOÀNG LÂM
19/08/2024 09:42
Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN TOÀN PHÁT
16/07/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/06/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu tại UBND Thị trấn Tân Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cặp Đại hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VPP - MÁY TÍNH ĐỒ CHƠI MẦM NON NGUYỄN THỊ THẾ LINH
14/02/2025 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Cặp Đại hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
14/02/2025 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
14/10/2024 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường Tân Thành 25 và đường Tân Thành 30/1.
03/10/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯỚC TẤN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
19/08/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Thị trấn Tân Thành có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một cảm xúc bất biến của người thấp kém là nỗi sợ hãi – nỗi sợ điều chưa biết, điều phức tạp, điều không thể giải thích. Điều anh ta muốn hơn mọi thứ khác là sự an toàn. "
Henry Louis Mencken