Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.304.836.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.298.627.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.304.836.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.298.627.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND Thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 08:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI HƯNG
22/04/2025 11:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 3 gói thầu.
22/04/2025 11:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công, lập dự toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
22/04/2025 11:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
22/04/2025 11:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 3 gói thầu.
22/04/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND Thị trấn Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 08:28
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND thị trấn Than Uyên với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:26
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI HƯNG
22/04/2025 11:12
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:09
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên với 3 gói thầu.
22/04/2025 11:08
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công, lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:04
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN công bố kết quả gói thầu Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
22/04/2025 11:02
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) với 1 gói thầu.
22/04/2025 11:00
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:57
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên với 3 gói thầu.
22/04/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND Thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 08:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu tại UBND thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI HƯNG
22/04/2025 11:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 3 gói thầu.
22/04/2025 11:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công, lập dự toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
22/04/2025 11:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
22/04/2025 11:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
22/04/2025 11:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Nạo vét bùn đất tuyến mương thoát nước thải khu 10 và lòng cống, rãnh thoát nước chảy qua đường 15/10 (địa phận giáp ranh khu 5a, 5b và khu 6) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường nội bản, đường dạo khu 9 thị trấn Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN với 3 gói thầu.
22/04/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THAN UYÊN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời thực ra không hề phức tạp, không có thứ gì không thể tan vỡ. Hôn nhân hết sức mong manh, chỉ khẽ đụng nhẹ một cái, sẽ vỡ tan. "
Lâm Địch Nhi