Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 82 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.138.159.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.727.840.767 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.138.159.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.727.840.767 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng và thảm nhựa tuyến đường khu dân cư Gò Đu khu phố Công Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với 4 gói thầu.
14/03/2025 15:53
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng và thảm nhựa tuyến đường khu dân cư Gò Đu khu phố Công Chánh.
14/03/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUỲNH GIA
06/01/2025 09:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/12/2024 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRUNG TRỰC
03/12/2024 09:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
27/11/2024 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN TIẾN
27/11/2024 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÁI KHƯƠNG
22/11/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng và thảm nhựa tuyến đường khu dân cư Gò Đu khu phố Công Chánh với 4 gói thầu.
14/03/2025 15:53
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHONG TẤN, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUỲNH GIA
06/01/2025 09:45
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/12/2024 16:05
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố KQMT gói thầu Chi phí thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 08:22
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đăng tải TBMT Chi phí thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 10:05
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị với 7 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 08:33
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:44
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRUNG TRỰC
03/12/2024 09:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
27/11/2024 14:49
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN TIẾN
27/11/2024 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng và thảm nhựa tuyến đường khu dân cư Gò Đu khu phố Công Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với 4 gói thầu.
14/03/2025 15:53
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng và thảm nhựa tuyến đường khu dân cư Gò Đu khu phố Công Chánh.
14/03/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUỲNH GIA
06/01/2025 09:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/12/2024 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRUNG TRỰC
03/12/2024 09:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
27/11/2024 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN TIẾN
27/11/2024 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÁI KHƯƠNG
22/11/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải 30 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC đã đăng tải 75 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN TUY PHƯỚC có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trí tuệ rộng rãi, sức tưởng tượng mạnh mẽ và tâm hồn năng động, đó chính là thiên tài. "
Khuyết Danh