Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.733.353.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.302.036.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.733.353.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.302.036.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ An An
10/06/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHÁT
06/06/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 08:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa bãi rác thị trấn Vĩnh Bảo của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với 5 gói thầu.
20/05/2025 22:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ MÔI TRƯỜNG AN AN
16/05/2025 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC để cấp hỗ trợ cho các hộ gia đình thực hiện phân loại chất thải chất rắn sinh hoạt tại nguồn năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHƯ HẢI
12/05/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
12/05/2025 07:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
12/05/2025 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ An An
10/06/2025 16:06
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHÁT
06/06/2025 10:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:27
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 08:19
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 15:01
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa bãi rác thị trấn Vĩnh Bảo với 5 gói thầu.
20/05/2025 22:52
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ MÔI TRƯỜNG AN AN
16/05/2025 08:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC để cấp hỗ trợ cho các hộ gia đình thực hiện phân loại chất thải chất rắn sinh hoạt tại nguồn năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:03
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 10:26
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHƯ HẢI
12/05/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ An An
10/06/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHÁT
06/06/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 08:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa bãi rác thị trấn Vĩnh Bảo của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với 5 gói thầu.
20/05/2025 22:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ MÔI TRƯỜNG AN AN
16/05/2025 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC để cấp hỗ trợ cho các hộ gia đình thực hiện phân loại chất thải chất rắn sinh hoạt tại nguồn năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHƯ HẢI
12/05/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
12/05/2025 07:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
12/05/2025 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bảo có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiết chế tâm tính luôn luôn là thói quen tốt; nhưng tiết chế nguyên tắc luôn luôn là thói xấu. "
Thomas Paine