Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.511.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.501.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.511.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.501.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CAO BÌNH
05/12/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Đảng ủy - Hội đồng nhân dân - Ủy ban nhân dân phường Hợp Giang, thành phố Cao Bằng.
30/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằn.
30/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
30/10/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Dương Thị Niệm
26/03/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH VŨ CAO BẰNG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CAO BÌNH
05/12/2024 11:17
Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 09:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 08:46
Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:31
Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm phục vụ công tác năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Dương Thị Niệm
26/03/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CAO BÌNH
05/12/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Đảng ủy - Hội đồng nhân dân - Ủy ban nhân dân phường Hợp Giang, thành phố Cao Bằng.
30/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằn.
30/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xóm Nà Vạc, thị trấn Xuân Hoà, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
30/10/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Dương Thị Niệm
26/03/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Xuân Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"The loser says, “It may be possible but it is too difficult”.Người chiến thắng nói: ”Việc đó khó nhưng có thể làm được”.Kẻ chiến bại nói: ”Việc đó có thể làm được nhưng quá khó”. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.