Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.455.927.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.248.364.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.455.927.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.248.364.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
30/06/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 5 gói thầu.
14/06/2025 09:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng).
14/06/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư An Phát Vượng
21/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Toàn Cầu
21/05/2025 17:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 5 gói thầu.
12/04/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 6 gói thầu.
12/04/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
30/06/2025 09:43
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 09:40
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 17:21
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư An Phát Vượng
21/05/2025 17:20
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Toàn Cầu
21/05/2025 17:06
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố KQMT gói thầu Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định công bố KQMT gói thầu Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) với 1 nhà thầu tham gia.
07/05/2025 09:39
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đăng tải TBMT Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/05/2025 16:56
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đăng tải TBMT Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 07:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
30/06/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 5 gói thầu.
14/06/2025 09:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục thị trấn Yên Định (Đoạn từ Huyện Đội đến cống Trắng).
14/06/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư An Phát Vượng
21/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Toàn Cầu
21/05/2025 17:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải TBMT Thi công Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu (Đoạn từ chợ nhà Xứ đến cầu TDP 8) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 5 gói thầu.
12/04/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Xây dựng nhà 3 tầng 9 phòng học Trường THCS Hải Phương thị trấn Yên Định, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định với 6 gói thầu.
12/04/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Định có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần sự thông thái để hiểu được sự thông thái: âm nhạc chẳng là gì nếu người nghe đều điếc. "
Walter Lippmann
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.