Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.049.426.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.031.954.694 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.049.426.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.031.954.694 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng, nâng cấp, sửa chữa tuyến đường liên thôn từ thôn Bản Sáp đi thôn Giáp Yên, thị trấn Yên Phú, huyện Bắc Mê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú với 4 gói thầu.
05/07/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 1 TV TIẾN PHÁT 7979
28/06/2025 14:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 1 TV HOÀNG QUÂN - HG
28/06/2025 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI PHÁT
25/06/2025 12:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT + Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SƠN BẮC BẮC QUANG
25/06/2025 11:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT + Đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HƯNG HÀ GIANG
25/06/2025 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG KIM 868
24/06/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 21:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng, nâng cấp, sửa chữa tuyến đường liên thôn từ thôn Bản Sáp đi thôn Giáp Yên, thị trấn Yên Phú, huyện Bắc Mê với 4 gói thầu.
05/07/2025 17:10
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:19
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:16
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI PHÁT
25/06/2025 12:07
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT + Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SƠN BẮC BẮC QUANG
25/06/2025 11:44
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT + Đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HƯNG HÀ GIANG
25/06/2025 11:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
14/06/2025 18:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
14/06/2025 18:20
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đăng tải KHLCNT Đường từ Ban chỉ huy quân sự huyện - Đài tưởng niệm - Bệnh viện đa khoa huyện và khu dân cư Nà Khà, Nà Nèn thị trấn Yên Phú với 4 gói thầu.
14/06/2025 16:21
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
14/06/2025 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng, nâng cấp, sửa chữa tuyến đường liên thôn từ thôn Bản Sáp đi thôn Giáp Yên, thị trấn Yên Phú, huyện Bắc Mê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú với 4 gói thầu.
05/07/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG
28/06/2025 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 1 TV TIẾN PHÁT 7979
28/06/2025 14:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 1 TV HOÀNG QUÂN - HG
28/06/2025 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI PHÁT
25/06/2025 12:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT + Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SƠN BẮC BẮC QUANG
25/06/2025 11:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT + Đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HƯNG HÀ GIANG
25/06/2025 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG KIM 868
24/06/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 21:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Phú có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn càng biết nhiều, hay giả vờ biết nhiều, bạn càng mạnh mẽ. Không cần biết điều bạn nắm giữ có đúng thật hay không. Hãy nhớ, quan trọng là có một bí mật. "
Umberto Eco
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.