Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 73 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.331.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.310.263.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.331.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.310.263.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 73 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÔ ANH
24/06/2025 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông tổ dân phố Hưng Bình, phường Hưng Trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Phát triển Miền Trung
24/06/2025 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông tổ dân phố Hưng Bình, phường Hưng Trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh.
24/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THUỶ LỢI HÀ TĨNH
20/06/2025 10:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm.
20/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường tiểu học Kỳ Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
20/06/2025 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường mầm non Kỳ Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ TĨNH
20/06/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÔ ANH
24/06/2025 10:59
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông tổ dân phố Hưng Bình, phường Hưng Trí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Phát triển Miền Trung
24/06/2025 10:27
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THUỶ LỢI HÀ TĨNH
20/06/2025 10:16
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:09
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường tiểu học Kỳ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ TĨNH
20/06/2025 08:35
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường mầm non Kỳ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ TĨNH
20/06/2025 08:34
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường THCS Kỳ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ TĨNH
20/06/2025 08:27
Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường THCS Kỳ Phương với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÔ ANH
24/06/2025 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông tổ dân phố Hưng Bình, phường Hưng Trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Phát triển Miền Trung
24/06/2025 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông tổ dân phố Hưng Bình, phường Hưng Trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa tổ dân phố Hưng Thịnh, phường Hưng Trí, thị xã Kỳ Anh.
24/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THUỶ LỢI HÀ TĨNH
20/06/2025 10:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm.
20/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Kênh thoát nước ngoại vi khu dân cư Cánh Buồm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường tiểu học Kỳ Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
20/06/2025 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TV: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa Trường mầm non Kỳ Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ TĨNH
20/06/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 57 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài người phụ nữ đỏ mặt khi được hôn, có người gọi cảnh sát, có người chửi thề, có người cắn. Nhưng những người tồi tệ nhất là những người phá lên cười. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.