Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 50 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 113 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 521 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 349 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 349 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,71%, Xây lắp 45,71%, Tư vấn 45,71%, Phi tư vấn 2,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 388.628.530.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 371.315.075.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,71%, Xây lắp 45,71%, Tư vấn 45,71%, Phi tư vấn 2,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 388.628.530.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 371.315.075.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào như sau:
- Là chủ đầu tư của 50 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 114 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 131 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 96 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH C3A
27/06/2025 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
25/06/2025 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH KHANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU TRỮ VẠN PHÚC
11/06/2025 15:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Di chuyển trạm bơm Tiên Xá 2 phục vụ giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Xây dựng đường giao thông và kè sông Bần - Vũ Xá, thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với 5 gói thầu.
10/06/2025 18:08
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển trạm bơm Tiên Xá 2 phục vụ giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Xây dựng đường giao thông và kè sông Bần - Vũ Xá, thị xã Mỹ Hào.
10/06/2025 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
05/06/2025 17:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị - GĐ2 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị - GĐ2 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị - GĐ2 với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 16:14
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị - GĐ2 với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 11:25
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào công bố kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU TRỮ VẠN PHÚC
11/06/2025 15:53
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:35
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị - GĐ2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:30
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị - GĐ2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 14:50
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất cho Nhân dân làm nhà ở và xây dựng khu hành chính phường Phùng Chí Kiên (giai đoạn 2) với 14 gói thầu.
28/05/2025 14:03
Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản để thực hiện đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở, tạo vốn xây dựng từ sự hạ tầng tại phường Minh Đức (Vị trí số 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam
21/05/2025 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH C3A
27/06/2025 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
25/06/2025 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH KHANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU TRỮ VẠN PHÚC
11/06/2025 15:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Di chuyển trạm bơm Tiên Xá 2 phục vụ giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Xây dựng đường giao thông và kè sông Bần - Vũ Xá, thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với 5 gói thầu.
10/06/2025 18:08
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển trạm bơm Tiên Xá 2 phục vụ giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Xây dựng đường giao thông và kè sông Bần - Vũ Xá, thị xã Mỹ Hào.
10/06/2025 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
05/06/2025 17:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị - GĐ2 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị - GĐ2 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải 113 KHLCNT, trong đó có 521 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải 35 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào đã đăng tải 136 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị xã Mỹ Hào có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau