Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.200.077.193 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.152.139.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.200.077.193 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.152.139.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN ĐỨC
24/06/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
21/06/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
21/06/2025 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Hệ thống kênh mương Bắc Lệ và đường giao thông nội đồng thôn Lương Cầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 5 gói thầu.
21/06/2025 10:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống kênh mương Bắc Lệ và đường giao thông nội đồng thôn Lương Cầu.
21/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã đoạn từ trạm y tế đến cầu Đồng Xa và đoạn từ giáp khu dân cư mới Trung Châu Tây đến nhà ông Khải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 6 gói thầu.
13/06/2025 13:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường trục xã đoạn từ trạm y tế đến cầu Đồng Xa và đoạn từ giáp khu dân cư mới Trung Châu Tây đến nhà ông Khải.
13/06/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã từ ĐH.72A đến nhà ông Đấu xã An Cầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 6 gói thầu.
13/06/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Cầu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN ĐỨC
24/06/2025 09:57
Ủy ban nhân dân xã An Cầu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
22/06/2025 09:07
Ủy ban nhân dân xã An Cầu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2025 09:07
Ủy ban nhân dân xã An Cầu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
21/06/2025 10:21
Ủy ban nhân dân xã An Cầu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
21/06/2025 10:19
Ủy ban nhân dân xã An Cầu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Hệ thống kênh mương Bắc Lệ và đường giao thông nội đồng thôn Lương Cầu với 5 gói thầu.
21/06/2025 10:16
Ủy ban nhân dân xã An Cầu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Ủy ban nhân dân xã An Cầu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Ủy ban nhân dân xã An Cầu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã đoạn từ trạm y tế đến cầu Đồng Xa và đoạn từ giáp khu dân cư mới Trung Châu Tây đến nhà ông Khải với 6 gói thầu.
13/06/2025 13:18
Ủy ban nhân dân xã An Cầu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã từ ĐH.72A đến nhà ông Đấu xã An Cầu với 6 gói thầu.
13/06/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN ĐỨC
24/06/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
21/06/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
21/06/2025 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Hệ thống kênh mương Bắc Lệ và đường giao thông nội đồng thôn Lương Cầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 5 gói thầu.
21/06/2025 10:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống kênh mương Bắc Lệ và đường giao thông nội đồng thôn Lương Cầu.
21/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã đoạn từ trạm y tế đến cầu Đồng Xa và đoạn từ giáp khu dân cư mới Trung Châu Tây đến nhà ông Khải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 6 gói thầu.
13/06/2025 13:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường trục xã đoạn từ trạm y tế đến cầu Đồng Xa và đoạn từ giáp khu dân cư mới Trung Châu Tây đến nhà ông Khải.
13/06/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường trục xã từ ĐH.72A đến nhà ông Đấu xã An Cầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Cầu với 6 gói thầu.
13/06/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Cầu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự khác biệt giữa quá khứ, hiện tại và tương lai chỉ là một ảo tưởng dai dẳng đến ngoan cố. "
Albert Einstein