Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.088.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.054.859.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.088.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.054.859.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch đô thị và nông thôn miền Trung
06/10/2024 13:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2024 13:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây
Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với 1 gói thầu.
30/07/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2022 12:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
07/12/2020 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với 1 gói thầu.
07/12/2020 16:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất.
07/12/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải kết quả gói thầu Đường liên thôn từ cầu A vương đến thôn A réc 1,2; hạng mục: mặt đường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và đầu tư đa ngành nghề Sơn Tây
25/09/2020 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Avương công bố kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030;.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch đô thị và nông thôn miền Trung
06/10/2024 13:12
Ủy ban nhân dân xã Avương công bố KQMT gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 15:34
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2024 13:38
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây
Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; với 1 gói thầu.
30/07/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Avương công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2022 08:10
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:43
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:34
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2022 12:27
Ủy ban nhân dân xã Avương đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 với 1 gói thầu.
08/12/2022 11:56
Ủy ban nhân dân xã Avương công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất với 4 nhà thầu tham gia.
11/12/2020 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch đô thị và nông thôn miền Trung
06/10/2024 13:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2024 13:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Avương, huyện Tây
Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với 1 gói thầu.
30/07/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/12/2022 17:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan năm 2022 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2022 12:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
07/12/2020 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương với 1 gói thầu.
07/12/2020 16:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ giống Vịt xiêm và thức ăn để nhân dân xã Avương phát triển sản xuất.
07/12/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải kết quả gói thầu Đường liên thôn từ cầu A vương đến thôn A réc 1,2; hạng mục: mặt đường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Avương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và đầu tư đa ngành nghề Sơn Tây
25/09/2020 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải 10 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Avương có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ nên phải hiểu rằng, mọi chuyện đều phải dựa vào bản thân, đừng bao giờ hoang đường cho rằng có thể dựa dẫm bất kỳ ai. Tiền, tự mình làm ra. Yêu, tự bản thân yêu lấy chính mình. Hạnh phúc, tự mình cảm nhận. Nếu như có ai đó tặng tiền tặng tình yêu tặng hạnh phúc cho bạn, vậy thì cũng tốt. Nhưng bạn vẫn phải tự mình tạo lập cuộc sống cho bản thân. Cuộc đời của bạn, chính là thuộc về bạn. Về mặt tinh thần, tốt nhất đừng để người khác làm ảnh hưởng quá nhiều đến chính mình. "
Hòa Hỏa