Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 76 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.866.555.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.863.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.866.555.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.863.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT xây dựng hệ thống chiếu sáng (gồm cả hạng mục chung) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2019 22:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ3) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 6 gói thầu.
04/07/2019 16:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (giai đoạn 3).
04/07/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Xây dựng nhà hiệu bộ + Thư viện 02 tầng ; Nhà để xe giáo viên, nhà để xe học sinh; Nhà vệ sinh chung ngoài nhà; sân đường nội bộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/04/2019 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng nhà lớp học B quy mô 03 tầng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2018 11:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải KHLCNT Trường trung học cơ sở Bá Hiến, huyện Bình Xuyên (giai đoạn II) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 11 gói thầu.
13/11/2018 11:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 thi công xây dựng công trình: Xây mới nhà ăn, cải tạo sửa chữa nhà điều hành và nhà lớp học 2 tầng Trường tiểu học Bá Hiến B, xã Bá Hiến, huyện Bình Xuyên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Hoàng Hải
13/07/2018 10:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải TBMT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2018 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ2); Tuyến 1: ĐT.302B đoạn từ Km7+140 đến Km8+200; Tuyến 2: Từ đầu làng thống nhất đến nhà ông Thảo Gỗ; Tuyến 3: ĐT.302B đoạn từ Km4+560 đến Km4+860; Tuyến 4: Từ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 6 gói thầu.
09/07/2018 11:42
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ2); Tuyến 1: ĐT.302B đoạn từ Km7+140 đến Km8+200; Tuyến 2: Từ đầu làng thống nhất đến nhà ông Thảo Gỗ; Tuyến 3: ĐT.302B đoạn từ Km4+560 đến Km4+860; Tuyến 4: Từ nhà ông Hiệp Huề đến UBND xã Bá Hiến; Tuyến 5: Từ ngã tư nhà ông Doanh đến nhà ông Lý Bình; Tuyến 6: Từ ngã tư nhà ông Doanh đến nhà ông Hậu Thuần; Tuyến 7: Từ nhà ông Tuấn Thuận đến nhà văn hóa thôn Quang Vinh.
09/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2018 21:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng họp, kho và các hạng mục phụ trợ của UBND xã Bá Hiến, huyện Bình Xuyên với 6 gói thầu.
18/11/2018 21:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải TBMT Xây lắp cải tạo, sửa chữa 04 nhà văn hóa xã Bá Hiến. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 16:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa 04 nhà văn hóa xã Bá Hiến. Hạng mục: Nhà văn hóa thôn Trại Cúp, Thích Chung, Thiện Chi, Văn Giáo với 5 gói thầu.
10/09/2018 16:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2018 01:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải KHLCNT Đường GTNT xã Bá hiến, huyện Bình Xuyên; Tuyến: từ ĐT.302B -:- Trường học Nguyễn Duy Thì -:- thôn Trại Cúp với 6 gói thầu.
08/09/2018 01:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 thi công xây dựng công trình: Xây mới nhà ăn, cải tạo sửa chữa nhà điều hành và nhà lớp học 2 tầng Trường tiểu học Bá Hiến B, xã Bá Hiến, huyện Bình Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Hoàng Hải
13/07/2018 10:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải TBMT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2018 11:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đăng tải TBMT Gói thầu số 05 thi công xây dựng công trình: Xây mới nhà ăn, cải tạo sửa chữa nhà điều hành và nhà lớp học 2 tầng Trường tiểu học Bá Hiến B, xã Bá Hiến, huyện Bình Xuyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2018 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT xây dựng hệ thống chiếu sáng (gồm cả hạng mục chung) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2019 22:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ3) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 6 gói thầu.
04/07/2019 16:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (giai đoạn 3).
04/07/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Xây dựng nhà hiệu bộ + Thư viện 02 tầng ; Nhà để xe giáo viên, nhà để xe học sinh; Nhà vệ sinh chung ngoài nhà; sân đường nội bộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/04/2019 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng nhà lớp học B quy mô 03 tầng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2018 11:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến đã đăng tải KHLCNT Trường trung học cơ sở Bá Hiến, huyện Bình Xuyên (giai đoạn II) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 11 gói thầu.
13/11/2018 11:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 thi công xây dựng công trình: Xây mới nhà ăn, cải tạo sửa chữa nhà điều hành và nhà lớp học 2 tầng Trường tiểu học Bá Hiến B, xã Bá Hiến, huyện Bình Xuyên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Hoàng Hải
13/07/2018 10:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải TBMT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2018 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ2); Tuyến 1: ĐT.302B đoạn từ Km7+140 đến Km8+200; Tuyến 2: Từ đầu làng thống nhất đến nhà ông Thảo Gỗ; Tuyến 3: ĐT.302B đoạn từ Km4+560 đến Km4+860; Tuyến 4: Từ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN với 6 gói thầu.
09/07/2018 11:42
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng xã Bá Hiến (GĐ2); Tuyến 1: ĐT.302B đoạn từ Km7+140 đến Km8+200; Tuyến 2: Từ đầu làng thống nhất đến nhà ông Thảo Gỗ; Tuyến 3: ĐT.302B đoạn từ Km4+560 đến Km4+860; Tuyến 4: Từ nhà ông Hiệp Huề đến UBND xã Bá Hiến; Tuyến 5: Từ ngã tư nhà ông Doanh đến nhà ông Lý Bình; Tuyến 6: Từ ngã tư nhà ông Doanh đến nhà ông Hậu Thuần; Tuyến 7: Từ nhà ông Tuấn Thuận đến nhà văn hóa thôn Quang Vinh.
09/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÁ HIẾN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhớ là nếu bạn làm điều bạn phải làm khi bạn phải làm chúng, rồi một ngày kia bạn sẽ có thể làm điều bạn muốn làm khi bạn muốn làm chúng… Cho dù bạn hành động hay mơ mình có thể thực hiện – hãy bắt đầu đi. Sự bạo dạn có quyền năng và phép màu trong nó. "
Mary Kay Ash