Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.651.564.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.118.990.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.651.564.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.118.990.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án gói thầu: Hỗ trợ mô hình phân loại chất thải tại nguồn; Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Bảo Cường, năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
16/09/2024 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Thâm Tý xã Bảo Cường
16/09/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình Sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
16/09/2024 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Làng Chùa xã Bào Cường
16/09/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Tân Tiến
16/09/2024 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG THANH LÂM
16/09/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình nhà văn hóa xóm Tân Tiến, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh Nhà văn hóa xóm Làng Chùa, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Thâm Tý xã Bảo Cường
16/09/2024 11:03
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình Sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
16/09/2024 11:01
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Làng Chùa xã Bào Cường
16/09/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Tân Tiến
16/09/2024 10:51
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:42
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG THANH LÂM
16/09/2024 10:39
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:36
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình nhà văn hóa xóm Tân Tiến, xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:19
Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh Nhà văn hóa xóm Làng Chùa, xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án gói thầu: Hỗ trợ mô hình phân loại chất thải tại nguồn; Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Bảo Cường, năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
16/09/2024 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Thâm Tý xã Bảo Cường
16/09/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình Sửa chữa, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thâm Tý, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
16/09/2024 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Làng Chùa xã Bào Cường
16/09/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Tân Tiến
16/09/2024 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG THANH LÂM
16/09/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
16/09/2024 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình nhà văn hóa xóm Tân Tiến, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh Nhà văn hóa xóm Làng Chùa, xã Bảo Cường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường với 1 gói thầu.
10/09/2024 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bảo Cường có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn miêu tả sự việc tốt đẹp hơn bản chất, bạn được coi là người lãng mạn; nếu bạn miêu tả sự việc tồi tệ hơn bản chất, bạn được gọi là người thực tế; và nếu bạn miêu tả sự việc như đúng bản chất, bạn sẽ được coi là nhà châm biếm. "
Quentin Crisp