Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.224.118.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.046.506.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.224.118.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.046.506.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
05/08/2026 11:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 04: Tư vấn quy hoạch lập tổng mặt bằng.
05/08/2026 11:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn khảo sát, lập dự án đầu tư.
05/08/2026 11:10
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đăng tải KHLCNT Xây dựng khu tái định cư thôn Chiềng, xã Bát Mọt với 7 gói thầu.
05/08/2026 11:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
05/08/2026 10:29
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 06: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT.
05/08/2026 10:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
05/08/2026 09:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn khảo sát, lập dự án đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
05/08/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 0,35% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LƯƠNG TRỌNG
12/03/2025 08:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 0,35% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 16:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 0,35% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 11:31
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường giao thông từ khu Mót ra thôn Chiềng, xã Bát Mọt, huyện Thường Xuân với 5 gói thầu.
22/02/2025 09:14
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Bát Mọt, huyện Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC
09/12/2024 08:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp bồn nước Inox.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ánh Dương Solar
20/08/2024 14:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lợn nái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP CHIÊNG BAN
20/08/2024 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
05/08/2026 11:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 04: Tư vấn quy hoạch lập tổng mặt bằng.
05/08/2026 11:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn khảo sát, lập dự án đầu tư.
05/08/2026 11:10
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đăng tải KHLCNT Xây dựng khu tái định cư thôn Chiềng, xã Bát Mọt với 7 gói thầu.
05/08/2026 11:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
05/08/2026 10:29
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 06: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT.
05/08/2026 10:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
05/08/2026 09:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn khảo sát, lập dự án đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
05/08/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÁT MỌT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người chỉ là một cây sậy yếu ớt nhất trong thiên nhiên, nhưng đó là một cây sậy biết suy nghĩ. "
Pascal