Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.676.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.817.939.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.676.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.817.939.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HPT STAR
25/09/2024 23:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP LÝ AN
25/09/2024 22:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
07/08/2024 21:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 22:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với 5 gói thầu.
28/06/2024 22:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm bê tông nhựa đường từ cầu ông Lưu đến nhà ông Phan Sơn.
28/06/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với 5 gói thầu.
28/06/2024 21:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc các Hội đoàn thể.
28/06/2024 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2024 23:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
28/06/2024 22:50
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
28/06/2024 21:37
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
27/06/2024 21:49
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 246
13/03/2024 08:36
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
09/01/2024 09:26
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2023 14:47
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đăng tải KHLCNT Thi công và lắp đặt thiết bị với 1 gói thầu.
30/06/2023 05:30
Ủy ban nhân dân xã Bình Tân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TẤN PHƯỚC
22/07/2021 00:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HPT STAR
25/09/2024 23:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP LÝ AN
25/09/2024 22:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
07/08/2024 21:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 22:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với 5 gói thầu.
28/06/2024 22:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm bê tông nhựa đường từ cầu ông Lưu đến nhà ông Phan Sơn.
28/06/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với 5 gói thầu.
28/06/2024 21:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc các Hội đoàn thể.
28/06/2024 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG TẤN PHÁT đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2024 23:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai có những người bạn xấu thì bản thân anh ta cũng chả đáng giá gì. "
Tục ngữ Madagascar
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.