Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.632.744.972 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.614.314.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.632.744.972 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.614.314.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý và lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
21/05/2025 11:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS đã đăng tải TBMT Sắp xếp, chỉnh lý và lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấnlập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
12/05/2025 16:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại các xã, thị trấn trước khi sắp xếp các đơn vị hành chính(UBND xã Bưng Riềng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC MIỀN ĐÔNG
07/12/2023 19:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 4 gói thầu.
24/10/2023 11:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035.
24/10/2023 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 4 gói thầu.
21/10/2023 10:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035.
21/10/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng công bố kết quả gói thầu Tư vấnlập HSMT và phân tích đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
12/05/2025 16:49
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại các xã, thị trấn trước khi sắp xếp các đơn vị hành chính(UBND xã Bưng Riềng) với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC MIỀN ĐÔNG
07/12/2023 19:46
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2023 10:02
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải TBMT Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:26
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 với 4 gói thầu.
24/10/2023 11:20
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 với 4 gói thầu.
21/10/2023 10:20
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Nâng cấp đá xô bồ đường xuống Bưng Sáu Dồ thuộc tổ 17, ấp 2, xã Bưng Riềng với 3 gói thầu.
20/02/2019 08:49
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Nâng cấp đá xô bồ đường xuống Bưng Bàu Tròn thuộc tổ 14 ấp 2, xã Bưng Riềng với 3 gói thầu.
20/02/2019 08:40
Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng công bố kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng + hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn dịch vụ thương mại xây dựng Đại Nguyễn
19/09/2018 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý và lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
21/05/2025 11:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS đã đăng tải TBMT Sắp xếp, chỉnh lý và lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấnlập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
12/05/2025 16:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại các xã, thị trấn trước khi sắp xếp các đơn vị hành chính(UBND xã Bưng Riềng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC MIỀN ĐÔNG
07/12/2023 19:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 4 gói thầu.
24/10/2023 11:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035.
24/10/2023 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng với 4 gói thầu.
21/10/2023 10:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Bưng Riềng, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035.
21/10/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bưng Riềng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều giàu có hay nghèo khổ phụ thuộc vào tỷ lệ giữa ước vọng và sự thỏa mãn của anh ta. "
Samuel Johnson