Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 103 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 102 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.635.638.949 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.534.674.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.635.638.949 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.534.674.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
16/10/2021 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
16/10/2021 08:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng và vận tải Long Hải
16/10/2021 08:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
24/09/2021 07:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
23/09/2021 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
11/09/2021 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và kết cấu thép Phát Triển
11/09/2021 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
10/09/2021 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
09/09/2021 21:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG QUANG MINH
19/08/2021 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
16/10/2021 08:10
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
16/10/2021 08:06
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng và vận tải Long Hải
16/10/2021 08:01
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 11:45
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 11:44
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2021 17:01
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
24/09/2021 07:23
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
23/09/2021 11:49
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2021 08:48
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2021 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
16/10/2021 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
16/10/2021 08:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng và vận tải Long Hải
16/10/2021 08:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
24/09/2021 07:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
23/09/2021 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
11/09/2021 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và kết cấu thép Phát Triển
11/09/2021 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
10/09/2021 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LA
09/09/2021 21:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG QUANG MINH
19/08/2021 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải 23 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lĩnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"If love is a petal, I’ll send you flowers;If love is water, I’ll send you the sea;If love is a person, I’ll send you me.Nếu tình yêu là một giọt mưa, anh sẽ gửi cho em những cơn mưa rào; nếu tình yêu là một cánh hoa, anh sẽ gửi cho em những đoá hoa; nếu tình yêu là nước, anh sẽ gửi cho em biển cả; nếu tình yêu là một người, anh sẽ gửi anh cho em. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.