Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm bàn và ghế hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thịnh Hưng Vượng
10/03/2025 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Mua sắm bàn và ghế hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/01/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm bàn và ghế hội trường UBND xã Cẩm Thịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SDN
23/06/2024 22:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
23/06/2024 22:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 01:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
06/06/2024 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với 3 gói thầu.
06/06/2024 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT SAO Á
21/09/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/06/2023 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm bàn và ghế hội trường UBND xã Cẩm Thịnh với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:59
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh công bố kết quả gói thầu TV02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SDN
23/06/2024 22:42
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh công bố kết quả gói thầu TV01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
06/06/2024 09:26
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 với 3 gói thầu.
06/06/2024 09:23
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Xây dựng nhà làm việc của Đảng ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ xã Cẩm Thịnh và các hạng mục phụ trợ với 6 gói thầu.
28/06/2023 10:46
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Nhà giao dịch một cửa, một cửa liên thông UBND xã Cẩm Thịnh với 6 gói thầu.
21/11/2022 14:31
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải TBMT Cải tạo nâng cấp tuyến đường và các công trình trên tuyến theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2019 10:54
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 02 tầng và các hạng mục phụ trợ Trạm Y tế xã Cẩm Thịnh (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ). Số báo 200 ngày 21/10/2015 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2015 13:07
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 02 tầng và các hạng mục phụ trợ Trạm Y tế xã Cẩm Thịnh (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên Báo Đấu thầu số 200 ngày 21/10/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2015 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm bàn và ghế hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thịnh Hưng Vượng
10/03/2025 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Mua sắm bàn và ghế hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/01/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm bàn và ghế hội trường UBND xã Cẩm Thịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SDN
23/06/2024 22:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
23/06/2024 22:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 01:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
06/06/2024 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rành thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với 3 gói thầu.
06/06/2024 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT SAO Á
21/09/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/06/2023 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thịnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự ngưỡng mộ là con gái của ngu dốt. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.