Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.183.499.929 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.857.785.741 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.183.499.929 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.857.785.741 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ XÂY DỰNG XUÂN THỦY
13/06/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo khơi thông tuyến kênh sau làng Thái Khê và nền đường từ Trạm xá cũ đi Bãi rác, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 4 gói thầu.
10/06/2025 15:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo khơi thông tuyến kênh sau làng Thái Khê và nền đường từ Trạm xá cũ đi Bãi rác, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
10/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KỸ THUẬT PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NTK
24/12/2024 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/12/2024 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 7 gói thầu.
04/12/2024 14:41
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 7 gói thầu.
04/12/2024 12:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
04/12/2024 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
24/09/2024 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ XÂY DỰNG XUÂN THỦY
13/06/2025 11:26
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đăng tải KHLCNT Cải tạo khơi thông tuyến kênh sau làng Thái Khê và nền đường từ Trạm xá cũ đi Bãi rác, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội với 4 gói thầu.
10/06/2025 15:51
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ XÂY DỰNG XUÂN THỦY, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KỸ THUẬT PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NTK
24/12/2024 14:50
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 09:01
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/12/2024 14:33
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đăng tải KHLCNT Xây mới nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội với 7 gói thầu.
04/12/2024 14:41
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội với 7 gói thầu.
04/12/2024 12:27
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
24/09/2024 13:59
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 16:40
Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ XÂY DỰNG XUÂN THỦY
06/09/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM VÀ XÂY DỰNG XUÂN THỦY
13/06/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo khơi thông tuyến kênh sau làng Thái Khê và nền đường từ Trạm xá cũ đi Bãi rác, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 4 gói thầu.
10/06/2025 15:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo khơi thông tuyến kênh sau làng Thái Khê và nền đường từ Trạm xá cũ đi Bãi rác, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
10/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KỸ THUẬT PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NTK
24/12/2024 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thiết bị và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/12/2024 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 7 gói thầu.
04/12/2024 14:41
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu với 7 gói thầu.
04/12/2024 12:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Cấn Hạ, xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
04/12/2024 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
24/09/2024 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 108 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cấn Hữu có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi lòng tự ái bị tổn thương thì nó có thể khiến người đàn bà lồng lộn báo thù hơn cả sư tử cái bị cướp mất con. "
S. Maugham