Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.141.918.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.141.918.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.141.918.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.141.918.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVĐT&XD MINH PHƯỢNG đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 13:55
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 08:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:43
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa nhà lớp học bộ môn, hệ thống nhà lớp học, nhà hiệu bộ và sân trường, Trường THCS Cảnh Dương của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 5 gói thầu.
20/05/2025 11:14
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa nhà lớp học bộ môn, hệ thống nhà lớp học, nhà hiệu bộ và sân trường, Trường THCS Cảnh Dương.
20/05/2025 10:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG ĐỨC
16/05/2025 15:53
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
16/05/2025 15:41
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Yên Hải xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
14/05/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương công bố kết quả gói thầu Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 08:49
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:43
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa nhà lớp học bộ môn, hệ thống nhà lớp học, nhà hiệu bộ và sân trường, Trường THCS Cảnh Dương với 5 gói thầu.
20/05/2025 11:14
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG ĐỨC
16/05/2025 15:53
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:49
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
16/05/2025 15:41
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:36
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Yên Hải xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
14/05/2025 10:09
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Yên Hải xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:05
ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương công bố kết quả gói thầu Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Yên Hải xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG ĐỨC
14/05/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVĐT&XD MINH PHƯỢNG đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 13:55
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 08:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:43
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa nhà lớp học bộ môn, hệ thống nhà lớp học, nhà hiệu bộ và sân trường, Trường THCS Cảnh Dương của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 5 gói thầu.
20/05/2025 11:14
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa nhà lớp học bộ môn, hệ thống nhà lớp học, nhà hiệu bộ và sân trường, Trường THCS Cảnh Dương.
20/05/2025 10:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG ĐỨC
16/05/2025 15:53
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thay thế và lắp đặt thiết bị điện Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
16/05/2025 15:41
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Tân Cảnh xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết bị, vật tư gói thầu Nâng cấp sửa chữa hệ thống loa truyền thanh Khu dân cư thôn Yên Hải xã Cảnh Dương (Khu dân cư nông thôn mới kiểu mẫu) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THANH CHÍ
14/05/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Cảnh Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một cách khen tặng người đàn bà mà họ thích nhất là nói xấu người đàn bà đối thủ của họ. Khen tặng người đàn bà mà đồng thời cũng khen tặng một người đàn bà khác, thì sự khen tặng của mình thành vô gía trị. "
Bà De Girardin