Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.488.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.406.192.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.488.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.406.192.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH YÊN
12/09/2023 14:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Đầu tư xây dựng Khu dân cư phía Đông nhà máy nước sạch thị trấn Ngô Mây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
08/08/2023 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Thảm nhựa các tuyến đường tại thôn Phú Kim; Tuyến: Từ đường Bà Triệu (thị trấn Ngô Mây) đến giáp đường Bắc Nam; Tuyến đường từ nhà ông Mạc Văn Đoạt đến giáp đường Nguyễn Du nối dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
07/08/2023 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng, thảm nhựa tuyến đường từ đường Nguyễn Chí Thanh nối dài đi trụ sở thôn An Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
07/08/2023 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2023 13:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với 5 gói thầu.
04/08/2023 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
25/07/2023 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Thảm nhựa các tuyến đường tại thôn Phú Kim; Tuyến: Từ đường Bà Triệu (thị trấn Ngô Mây) đến giáp đường Bắc Nam; Tuyến đường từ nhà ông Mạc Văn Đoạt đến giáp đường Nguyễn Du nối dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2023 13:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng, thảm nhựa tuyến đường từ đường Nguyễn Chí Thanh nối dài đi trụ sở thôn An Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2023 13:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Đầu tư xây dựng Khu dân cư phía Đông nhà máy nước sạch thị trấn Ngô Mây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2023 13:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) với 5 gói thầu.
04/08/2023 10:41
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM
14/06/2023 08:15
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM
14/06/2023 07:56
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng, thảm nhựa tuyến đường từ đường Nguyễn Chí Thanh nối dài đi trụ sở thôn An Đức với 5 gói thầu.
14/06/2023 07:52
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM
06/06/2023 20:10
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Khu dân cư phía Đông nhà máy nước sạch thị trấn Ngô Mây với 6 gói thầu.
06/06/2023 20:05
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM
06/06/2023 16:40
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) với 5 gói thầu.
06/06/2023 16:36
Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh công bố kết quả gói thầu Khối lượng xây lắp công trình: Thảm nhựa từ đường ĐT 635 đến ngả tư xóm Bắc Phong An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN, Công ty TNHH An Phước
11/06/2020 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH YÊN
12/09/2023 14:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Đầu tư xây dựng Khu dân cư phía Đông nhà máy nước sạch thị trấn Ngô Mây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
08/08/2023 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Thảm nhựa các tuyến đường tại thôn Phú Kim; Tuyến: Từ đường Bà Triệu (thị trấn Ngô Mây) đến giáp đường Bắc Nam; Tuyến đường từ nhà ông Mạc Văn Đoạt đến giáp đường Nguyễn Du nối dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
07/08/2023 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng, thảm nhựa tuyến đường từ đường Nguyễn Chí Thanh nối dài đi trụ sở thôn An Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
07/08/2023 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2023 13:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với 5 gói thầu.
04/08/2023 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khối lượng xây dựng công trình: Trường Trung học cơ sở Cát Trinh; hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng, 08 phòng (04 phòng học, 04 phòng bộ môn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh.
25/07/2023 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Thảm nhựa các tuyến đường tại thôn Phú Kim; Tuyến: Từ đường Bà Triệu (thị trấn Ngô Mây) đến giáp đường Bắc Nam; Tuyến đường từ nhà ông Mạc Văn Đoạt đến giáp đường Nguyễn Du nối dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2023 13:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng, thảm nhựa tuyến đường từ đường Nguyễn Chí Thanh nối dài đi trụ sở thôn An Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2023 13:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY NAM đã đăng tải TBMT Khối lượng xây dựng công trình: Đầu tư xây dựng Khu dân cư phía Đông nhà máy nước sạch thị trấn Ngô Mây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2023 13:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Trinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người chỉ là một cây sậy yếu ớt nhất trong thiên nhiên, nhưng đó là một cây sậy biết suy nghĩ. "
Pascal