Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.236.164.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.225.682.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.236.164.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.225.682.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
25/11/2024 22:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm khánh tiết, bàn ghế hội trường 2 thôn Phya Mạ và Nặm Cáp thuộc xã Công Bằng huyện Pác Nặm thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Khắc Hằng
07/11/2024 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm khánh tiết, bàn ghế hội trường 2 thôn Khe Mạ và Nặm Cáp thuộc xã Công Bằng huyện Pác Nặm thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
07/11/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1- thuộc Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN xã Công Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
10/10/2024 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Công Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
16/09/2024 13:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT mua thiết bị nhà văn hoá xã Công Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
21/08/2024 11:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống phân bón, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN KINH DOANH GIỐNG CÂY TRỒNG QUỐC ANH
01/07/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
25/11/2024 22:12
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm khánh tiết, bàn ghế hội trường 2 thôn Phya Mạ và Nặm Cáp thuộc xã Công Bằng huyện Pác Nặm thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Khắc Hằng
07/11/2024 16:11
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 16:37
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 11:38
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1- thuộc Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN xã Công Bằng năm 2024 với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:36
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM, CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
10/10/2024 15:17
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2024 08:14
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 14:27
Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Công Bằng năm 2024 với 1 gói thầu.
16/09/2024 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
25/11/2024 22:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm khánh tiết, bàn ghế hội trường 2 thôn Phya Mạ và Nặm Cáp thuộc xã Công Bằng huyện Pác Nặm thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Khắc Hằng
07/11/2024 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm khánh tiết, bàn ghế hội trường 2 thôn Khe Mạ và Nặm Cáp thuộc xã Công Bằng huyện Pác Nặm thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
07/11/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm hàng hóa (Téc nước, vòi dẫn nước) hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, chuyển đổi nghề (Máy cắt cỏ) thuộc Dự án 1- thuộc Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS&MN xã Công Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
10/10/2024 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Công Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
16/09/2024 13:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải KHLCNT mua thiết bị nhà văn hoá xã Công Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng với 1 gói thầu.
21/08/2024 11:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống phân bón, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Công Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN KINH DOANH GIỐNG CÂY TRỒNG QUỐC ANH
01/07/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Công Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi một người đã chiếm một vị trí trong trái tim người khác, sẽ không cần có quá nhiều lí do. Trong một trường hợp nhất định, trong một khoảng thời gian phù hợp và gặp được một người phù hợp, tất yếu tình cảm đó sẽ phát triển thành tình yêu. "
Diệp Tử