Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 175 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 137 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,94%, Xây lắp 97,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.543.692.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.978.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,94%, Xây lắp 97,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.543.692.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.978.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG MACMA
06/09/2024 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo giếng làng và khu vui chơi, sinh hoạt cộng đồng thôn Cầu, xã Cự Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với 5 gói thầu.
02/08/2024 22:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG MACMA
06/09/2024 09:13
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:36
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:34
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2024 10:46
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2024 10:46
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2024 10:46
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:15
Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo giếng làng và khu vui chơi, sinh hoạt cộng đồng thôn Cầu, xã Cự Khê với 5 gói thầu.
02/08/2024 22:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG MACMA
06/09/2024 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ MINH
04/09/2024 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo giếng làng và khu vui chơi, sinh hoạt cộng đồng thôn Cầu, xã Cự Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê với 5 gói thầu.
02/08/2024 22:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cự Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
25/07/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 175 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải 34 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cự Khê có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi đã học được rằng… Tình bạn chân thành sẽ mãi lớn lên dù cho có cách xa ngàn dặm, và tình yêu đích thực cũng thế đấy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.