Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 369.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 363.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 369.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 363.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
12/12/2024 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/11/2024 08:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
25/11/2024 13:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 22:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/11/2024 08:24
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:03
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
25/11/2024 13:01
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:00
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Pa đi Buôn Năng, xã Cư Prao với 4 gói thầu.
21/11/2024 09:43
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Hoang, xã Cư Prao với 4 gói thầu.
21/11/2024 09:21
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng, xã Cư Prao ( từ nhà ông Tiến đi Trường Sơn Đông) với 4 gói thầu.
21/11/2024 09:14
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 2 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 08:05
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 13:36
Ủy ban nhân dân xã Cư Prao công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
09/10/2024 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Lâm Phát
13/02/2025 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
12/12/2024 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/11/2024 08:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
25/11/2024 13:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Năng đi Trường Sơn Đông, xã Cư Prao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với 4 gói thầu.
25/11/2024 13:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cư Prao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 22:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cư Prao có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điểm bắt đầu của mọi thành tựu là ƯỚC MONG. Hãy luôn ghi nhớ điều này. Ước mong hời hợt đem đến kết quả kém cỏi, cũng như một đốm lửa nhỏ chỉ đem lại chút xíu ấm áp. "
Napoleon Hill