Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.378.724.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.041.010.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.378.724.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.041.010.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 2 gói thầu.
20/02/2025 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang phục truyền thống Bana, Chăm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐỨC DUY
26/12/2024 19:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm trang phục truyền thống Bana, Chăm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 17:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bana, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bân, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẮC HÒA
29/11/2024 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
20/11/2024 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN ĐÔ
20/11/2024 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải TBMT Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 15:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
20/02/2025 09:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bana, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bân, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẮC HÒA
29/11/2024 09:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04XL.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
20/11/2024 15:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN ĐÔ
20/11/2024 15:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03XL với 4 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 14:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu 04XL với 3 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 14:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu 04XL với 1 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đa Lộc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 2 gói thầu.
20/02/2025 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang phục truyền thống Bana, Chăm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐỨC DUY
26/12/2024 19:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm trang phục truyền thống Bana, Chăm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 17:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bana, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải KHLCNT Trang phục truyền thống Bân, Chăm cho đội văn nghệ truyền thống thôn 01 và đội văn nghệ truyền thống thôn 05 xã Đa Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẮC HÒA
29/11/2024 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
20/11/2024 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN ĐÔ
20/11/2024 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải TBMT Gói thầu 04XL của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐA LỘC có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một câu anh chờ em, không biết cần bao nhiêu dũng khí, nó cần rất nhiều dũng khí hơn hẳn so với ba chữ anh yêu em. "
Y Sắc