Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.499.713.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.273.214.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.499.713.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.273.214.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác nâng cấp, mở rộng, lắp đặt 03 cụm loa thông tin của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ SẢN XUẤT MDK
16/12/2024 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: dự toán mua sắm thiết bị phục vụ công tác nâng cấp, mở rộng, lắp đặt 03 cụm loa thông tin tại 03 thôn Bảo Tân, Đại Mão và Hà Nội trên địa bàn xã Đại Thành, Hiệp Hòa, Bắc Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
19/12/2023 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
19/12/2023 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
18/12/2023 17:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
12/12/2023 16:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 22:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2023 20:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải KHLCNT Tu bổ tôn tạo di tích đình Hà Nội – Hiệp Hòa – Bắc Giang; (Hạng mục: Tòa Đại Đình và sân đình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với 7 gói thầu.
30/11/2023 19:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò cái giống Laisind xã Đại Thành, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
29/07/2022 20:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác nâng cấp, mở rộng, lắp đặt 03 cụm loa thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ SẢN XUẤT MDK
16/12/2024 11:48
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VƯƠNG LONG HÀ NỘI
19/12/2023 22:03
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn khoa học kỹ thuật cầu đường Hà Nội (Công ty TNHH).
19/12/2023 21:55
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và xây dựng Phạm Nguyễn
18/12/2023 17:26
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÁI MINH
12/12/2023 16:33
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2023 21:35
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 22:25
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2023 20:48
Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đăng tải KHLCNT Tu bổ tôn tạo di tích đình Hà Nội – Hiệp Hòa – Bắc Giang; (Hạng mục: Tòa Đại Đình và sân đình) với 7 gói thầu.
30/11/2023 19:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác nâng cấp, mở rộng, lắp đặt 03 cụm loa thông tin của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ SẢN XUẤT MDK
16/12/2024 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: dự toán mua sắm thiết bị phục vụ công tác nâng cấp, mở rộng, lắp đặt 03 cụm loa thông tin tại 03 thôn Bảo Tân, Đại Mão và Hà Nội trên địa bàn xã Đại Thành, Hiệp Hòa, Bắc Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
19/12/2023 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
19/12/2023 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
18/12/2023 17:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
12/12/2023 16:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 22:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2023 20:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải KHLCNT Tu bổ tôn tạo di tích đình Hà Nội – Hiệp Hòa – Bắc Giang; (Hạng mục: Tòa Đại Đình và sân đình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành với 7 gói thầu.
30/11/2023 19:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò cái giống Laisind xã Đại Thành, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
29/07/2022 20:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Thành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.