Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 537.969.002 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 534.328.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 537.969.002 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 534.328.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Phát Gia Khang
15/12/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng điểm dân cư trung tâm xã Đak Ta Ley, huyện Mang Yang, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG TÍN PHÁT GIA LAI
29/11/2023 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải TBMT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/11/2023 14:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
15/11/2023 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và phân tích, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TCD ĐẠI NAM
15/11/2023 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải KHLCNT Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với 3 gói thầu.
13/11/2023 10:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley.
13/11/2023 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley.
13/11/2023 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Phát Gia Khang
15/12/2024 11:52
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 08:22
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đăng tải TBMT Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 14:21
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng điểm dân cư trung tâm xã Đak Ta Ley, huyện Mang Yang, tỉnh Gia Lai với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:20
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố kết quả gói thầu xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG TÍN PHÁT GIA LAI
29/11/2023 10:46
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố KQMT gói thầu xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2023 15:11
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đăng tải TBMT xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/11/2023 14:51
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂN VIỆT
15/11/2023 14:17
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và phân tích, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TCD ĐẠI NAM
15/11/2023 14:15
Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đăng tải KHLCNT Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley với 3 gói thầu.
13/11/2023 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Phát Gia Khang
15/12/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng điểm dân cư trung tâm xã Đak Ta Ley, huyện Mang Yang, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG TÍN PHÁT GIA LAI
29/11/2023 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải TBMT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/11/2023 14:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
15/11/2023 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và phân tích, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TCD ĐẠI NAM
15/11/2023 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải KHLCNT Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley với 3 gói thầu.
13/11/2023 10:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley.
13/11/2023 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tháo, lắp đặt bể bơi UBND xã Đak Ta Ley.
13/11/2023 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đak Ta Ley có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tiến bộ của nhân loại không tự động cũng chẳng phải là chắc chắn xảy ra… Mỗi bước tiến tới mục tiêu công lý đòi hỏi sự hy sinh, đau khổ và đấu tranh; những nỗ lực không ngừng nghỉ và mối quan tâm nhiệt huyết của những cá nhân đổ hết tâm sức. "
Martin Luther King Jr.