Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.478.078.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.431.992.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.478.078.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.431.992.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH NÊ
15/05/2025 09:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 07:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
28/04/2025 16:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng; Hạng mục: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:05
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng; Hạng mục: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung.
28/04/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY TƯỞNG
21/04/2025 08:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2025 10:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THẢO NGUYÊN
02/04/2025 15:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
02/04/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH NÊ
15/05/2025 09:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 13:44
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 07:49
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
28/04/2025 16:59
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng; Hạng mục: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:05
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY TƯỞNG
21/04/2025 08:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 09:12
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2025 10:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THẢO NGUYÊN
02/04/2025 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH NÊ
15/05/2025 09:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 07:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
28/04/2025 16:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng; Hạng mục: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:05
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo Di tích LSVH Đình Tiền (đình Hoành Từ) xã Đông Cường, huyện Đông Hưng; Hạng mục: Tu bổ, tôn tạo toà Hậu cung.
28/04/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Đông Cường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY TƯỞNG
21/04/2025 08:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2025 10:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THẢO NGUYÊN
02/04/2025 15:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
02/04/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG CƯỜNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách giao thiệp tốt nhất là hành động. Nếu ngôn từ không được củng cố bằng hành động, ngôn từ chẳng có giá trị. Hãy ngừng lắng nghe các ý định và bắt đầu quan sát hành động. "
Tony Gaskins