Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 301 gói (với 303 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 101 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 96 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,43%, Xây lắp 38,94%, Tư vấn 3,63%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.763.936.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.761.570.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,43%, Xây lắp 38,94%, Tư vấn 3,63%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.763.936.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.761.570.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
07/02/2025 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan, môi trường làm điểm vui chơi ao Miếu, thôn Yên Nội, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với 5 gói thầu.
13/01/2025 23:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo cảnh quan, môi trường làm điểm vui chơi ao Miếu, thôn Yên Nội, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
13/01/2025 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các sân chơi thể thao thôn Đồng Lư, Yên Nội, Dương Cốc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với 5 gói thầu.
08/11/2024 00:04
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các sân chơi thể thao thôn Đồng Lư, Yên Nội, Dương Cốc.
07/11/2024 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Tân Hoàng Gia
09/05/2024 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH ĐẠT
09/05/2024 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY ĐÔ
09/05/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và Xây Dựng Quảng Đông
09/05/2024 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
07/02/2025 10:46
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 09:07
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 10:02
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan, môi trường làm điểm vui chơi ao Miếu, thôn Yên Nội, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội với 5 gói thầu.
13/01/2025 23:51
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các sân chơi thể thao thôn Đồng Lư, Yên Nội, Dương Cốc với 5 gói thầu.
08/11/2024 00:04
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Tân Hoàng Gia
09/05/2024 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH ĐẠT
09/05/2024 16:03
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY ĐÔ
09/05/2024 15:59
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và Xây Dựng Quảng Đông
09/05/2024 15:05
Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, công trình:Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang thôn Quang Húc, xã Đông Quang, huyện Ba vì với 4 gói thầu.
09/05/2024 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
07/02/2025 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan, môi trường làm điểm vui chơi ao Miếu, thôn Yên Nội, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với 5 gói thầu.
13/01/2025 23:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo cảnh quan, môi trường làm điểm vui chơi ao Miếu, thôn Yên Nội, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội.
13/01/2025 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các sân chơi thể thao thôn Đồng Lư, Yên Nội, Dương Cốc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang với 5 gói thầu.
08/11/2024 00:04
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các sân chơi thể thao thôn Đồng Lư, Yên Nội, Dương Cốc.
07/11/2024 23:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Tân Hoàng Gia
09/05/2024 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH ĐẠT
09/05/2024 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY ĐÔ
09/05/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và Xây Dựng Quảng Đông
09/05/2024 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 118 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải 303 TBMT trong 301 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 283 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Quang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thứ không chiếm được bao giờ cũng là thứ tốt nhất, không phải vì nó tốt thật, mà là vì không có được nên không cam lòng. "
Minh Nguyệt Thính Phong