Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.448.441.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.185.521.869 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.448.441.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.185.521.869 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
27/05/2025 17:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
27/05/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến.
29/04/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến.
29/04/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
18/04/2025 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Nhà đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Yến Minh Mai
04/04/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
27/05/2025 17:09
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
27/05/2025 17:08
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:40
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:40
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:11
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:57
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
18/04/2025 17:04
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
27/05/2025 17:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
27/05/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 08:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến.
29/04/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mở rộng, mua sắm thiết bị nhà đa năng trường THCS Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến với 3 gói thầu.
29/04/2025 11:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thi đấu đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến.
29/04/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
18/04/2025 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Nhà đa năng trường Tiểu học xã Đồng Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Yến Minh Mai
04/04/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 102 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến đã đăng tải 81 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của sáng tạo không phải là sự mới mẻ; đó là sự thành thật. "
Thomas Carlyle