Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.830.353.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.807.771.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.830.353.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.807.771.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ xã Dương Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Dương Huy, Thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
27/12/2024 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 22:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình “Sửa chữa, khắc phục trụ sở UBND xã Dương Huy và nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Tân Hải, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả bị thiệt hại do bão số 3” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
07/12/2024 00:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 11/12
07/12/2024 00:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH T&B
07/12/2024 00:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ xã Dương Huy với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:42
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Dương Huy, Thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:42
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
27/12/2024 11:49
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố KQMT gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 09:27
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 22:10
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:35
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình “Sửa chữa, khắc phục trụ sở UBND xã Dương Huy và nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Tân Hải, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả bị thiệt hại do bão số 3” với 1 gói thầu.
07/12/2024 00:33
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 11/12
07/12/2024 00:27
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH T&B
07/12/2024 00:24
Ủy ban nhân dân xã Dương Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ xã Dương Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Dương Huy, Thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
27/12/2024 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 22:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn lập dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình “Sửa chữa, khắc phục trụ sở UBND xã Dương Huy và nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Tân Hải, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả bị thiệt hại do bão số 3” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
07/12/2024 00:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 11/12
07/12/2024 00:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH T&B
07/12/2024 00:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/12/2024 00:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Dương Huy năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Dương Huy với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Dương Huy có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thất bại không có nghĩa là bạn không có năng lực, mà chỉ là bạn chưa thành công mà thôi. "
Khuyết Danh