Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.342.689.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.296.185.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.342.689.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.296.185.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu khảo sát thành lập bản đồ địa hình, lập đồ án quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch xây dựng Đăk Nông
12/06/2025 15:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Pô của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 1 gói thầu.
08/04/2025 16:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
08/04/2025 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XD CÔNG TRÌNH T&T
08/04/2025 16:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà văn hoá cộng đồng thôn Nam Tiến, xã Ea Pô của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu con giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC KHOÁNG SẢN PHÚC THIÊN
26/12/2024 09:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường thôn Phú Sơn (Đoạn từ nhà ông Lữ Văn Vững đi suối Ea Pô) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 1 gói thầu.
11/12/2024 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu con giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 10:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
03/12/2024 19:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
03/12/2024 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu khảo sát thành lập bản đồ địa hình, lập đồ án quy hoạch chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch xây dựng Đăk Nông
12/06/2025 15:56
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Pô với 1 gói thầu.
08/04/2025 16:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
08/04/2025 16:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XD CÔNG TRÌNH T&T
08/04/2025 16:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà văn hoá cộng đồng thôn Nam Tiến, xã Ea Pô với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:20
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường thôn Phú Sơn (Đoạn từ nhà ông Lữ Văn Vững đi suối Ea Pô) với 1 gói thầu.
11/12/2024 13:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
03/12/2024 19:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
03/12/2024 19:53
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái sinh sản tại thôn Nam Tiến, xã Ea Pô thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 3 với 3 gói thầu.
03/12/2024 19:51
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
01/11/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu khảo sát thành lập bản đồ địa hình, lập đồ án quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch xây dựng Đăk Nông
12/06/2025 15:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Pô của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 1 gói thầu.
08/04/2025 16:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
08/04/2025 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XD CÔNG TRÌNH T&T
08/04/2025 16:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà văn hoá cộng đồng thôn Nam Tiến, xã Ea Pô của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu con giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC KHOÁNG SẢN PHÚC THIÊN
26/12/2024 09:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường thôn Phú Sơn (Đoạn từ nhà ông Lữ Văn Vững đi suối Ea Pô) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với 1 gói thầu.
11/12/2024 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu con giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 10:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
03/12/2024 19:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
03/12/2024 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ EA PÔ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con đường của vinh quang rất nhỏ hẹp, một người chỉ có thể đi tới không thể trở lui. "
W. Shakespeare