Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 978.767.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 978.767.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 978.767.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 978.767.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 7) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
12/06/2025 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH HOÀNG PHÁT
11/06/2025 18:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 17:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường dây trung hạ thế khu dân cư 6 ấp 6, xã Gia Canh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:35
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây trung hạ thế khu dân cư 6 ấp 6, xã Gia Canh.
16/05/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường Nội Đồng Gia Canh 2 Giai Đoạn 1, Xã Gia Canh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với 5 gói thầu.
06/05/2025 16:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): giám sát khảo sát. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT ĐẠT
16/04/2025 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NAM
16/04/2025 14:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): khảo sát địa hình và lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
16/04/2025 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 7).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
12/06/2025 10:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường dây trung hạ thế khu dân cư 6 ấp 6, xã Gia Canh với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường Nội Đồng Gia Canh 2 Giai Đoạn 1, Xã Gia Canh với 5 gói thầu.
06/05/2025 16:19
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): giám sát khảo sát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT ĐẠT
16/04/2025 14:19
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NAM
16/04/2025 14:15
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): khảo sát địa hình và lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
16/04/2025 14:13
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SALA
16/04/2025 14:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án đường nội đồng Gia Canh 2 giai đoạn 1, xã Gia Canh với 4 gói thầu.
16/04/2025 14:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đăng tải KHLCNT Chiếu sáng theo đề án xây dựng cảnh quan môi trường nông thôn Sáng – Xanh – Sạch – Đẹp trên địa bàn xã Gia Canh đợt 2 năm 2023 với 3 gói thầu.
19/12/2024 16:45
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đăng tải KHLCNT Đường dây hạ thế KDC 6, ấp 7, xã Gia Canh với 5 gói thầu.
19/12/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 7) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
12/06/2025 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH HOÀNG PHÁT
11/06/2025 18:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (xây dựng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 17:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường dây trung hạ thế khu dân cư 6 ấp 6, xã Gia Canh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:35
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây trung hạ thế khu dân cư 6 ấp 6, xã Gia Canh.
16/05/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường Nội Đồng Gia Canh 2 Giai Đoạn 1, Xã Gia Canh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH với 5 gói thầu.
06/05/2025 16:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): giám sát khảo sát. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT ĐẠT
16/04/2025 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NAM
16/04/2025 14:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): khảo sát địa hình và lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
16/04/2025 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ GIA CANH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là sự cầu chúc, chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sé tìm thấy một bờ vai chia sẻ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách, không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đang yêu, đã yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc. "
Khuyết Danh