Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.419.305.549 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.419.304.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.419.305.549 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.419.304.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A CHI SON
30/05/2025 20:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 1 gói thầu.
30/05/2025 19:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 1 gói thầu.
30/05/2025 18:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Thi công): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CẢNH PHÁT
15/05/2025 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Thi công): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 07:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
02/05/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhánh 2 đường nội đồng Đồi 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 5 gói thầu.
28/04/2025 15:37
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhánh 2 đường nội đồng Đồi 2.
28/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Phạm Gia Thịnh
07/01/2025 20:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG
07/01/2025 20:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A CHI SON
30/05/2025 20:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” với 1 gói thầu.
30/05/2025 19:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” với 1 gói thầu.
30/05/2025 18:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
02/05/2025 14:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhánh 2 đường nội đồng Đồi 2 với 5 gói thầu.
28/04/2025 15:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Phạm Gia Thịnh
07/01/2025 20:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG
07/01/2025 20:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Minh Quang
07/01/2025 20:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Đường Nhánh rẽ Đức Huy - Thanh Bình 1 với 3 gói thầu.
07/01/2025 20:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINH GIA PHÁT
17/11/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A CHI SON
30/05/2025 20:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 1 gói thầu.
30/05/2025 19:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói mua sắm “ máy móc thiết bị số hóa tài liệu khi sắp xếp đơn vị hành chính các cấp” của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 1 gói thầu.
30/05/2025 18:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Thi công): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CẢNH PHÁT
15/05/2025 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Thi công): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 07:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
02/05/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhánh 2 đường nội đồng Đồi 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 với 5 gói thầu.
28/04/2025 15:37
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhánh 2 đường nội đồng Đồi 2.
28/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Phạm Gia Thịnh
07/01/2025 20:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG
07/01/2025 20:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIA TÂN 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người phải gìn giữ trái tim mình; bởi nếu để nó mất đi, chẳng mấy chốc anh ta cũng sẽ mất kiểm soát cái đầu. "
Friedrich Nietzsche