Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.137.617.247 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.136.789.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.137.617.247 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.136.789.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
13/06/2025 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Đường vận xuất từ hồ Đạ Bo B đi hồ Đắk Lô của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
23/05/2025 09:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
19/05/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Hệ thống thoát nước tiếp giáp đường ĐH.95 ( khu vực thôn Liên Phương và thôn Tiến Thắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CAO ĐẠI MINH
14/05/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI
07/05/2025 10:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
07/05/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
07/05/2025 10:51
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI
07/05/2025 10:49
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG PHÚC
07/05/2025 10:45
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
07/05/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI
07/05/2025 10:39
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
07/05/2025 10:37
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Đường vận xuất từ hồ Đạ Bo B đi Hồ Đắk Lô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
07/05/2025 10:34
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Đường vận xuất từ hồ Đạ Bo B đi hồ Đắk Lô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
07/05/2025 10:32
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Đường vận xuất từ hồ Đạ Bo B đi hồ Đắk Lô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI
07/05/2025 10:29
Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công công trình Nạo vét suối cạn thôn Tiến Thắng, xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CAO ĐẠI MINH
23/04/2025 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
13/06/2025 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Đường vận xuất từ hồ Đạ Bo B đi hồ Đắk Lô của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
23/05/2025 09:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN TRẦN PHÚC ĐẠT
19/05/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công công trình Hệ thống thoát nước tiếp giáp đường ĐH.95 ( khu vực thôn Liên Phương và thôn Tiến Thắng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CAO ĐẠI MINH
14/05/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD NGUYÊN KHÔI
07/05/2025 10:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp, mở rộng đường liên thôn Trấn Phú - Hoà Thịnh ( đoạn tiếp giáp với đường ĐH.95), xã Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
07/05/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công thuộc công trình Nâng cấp đường liên thôn Tân Xuân - Trung Hưng, xã Gia Viễn ( từ ĐH.91 đi vào khu sản xuất thôn Thanh Tiến cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
07/05/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Viễn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều đáng sợ nhất mà một người phải đối diện không phải là thất bại hay mất mát. Mà chính là lúc tỉnh giấc mỗi buổi sáng, không mong muốn gì, không khát khao gì. Bởi vì trái tim rỗng toác. Bất mãn với cả chính bản thân mình. Khi ấy, có lẽ điều kỳ diệu là một từ ngữ quá xa xỉ và nực cười. Nhưng rồi, chúng ta cũng phải tự cứu chính mình thôi. Bạn luôn có sự lựa chọn, ngay cả khi cùng cực nhất. Là đứng lên và đi hay đứng lại rồi bị quên lãng. Quyền quyết định thuộc về bạn. "
Phan Ý Yên